



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA VIWANDA NA BIASHARA

SHIRIKA LA VIWANGO TANZANIA



ISO 9001:2015 Certified

Mwanachama wa Shirika la Viwango la Kimataifa (ISO), Codex Alimentarius Commission (WHO/FAO) na Wakala wa ISO na Mashirika ya Viwango ya Mataifa mbalimbali

TANGAZO LA MNADA WA HADHARA

Dar es Salaam, 30 Januari, 2025

Shirika la Viwango Tanzania (TBS) linapenda kuujulisha umma kuwa kutakuwa na mnada wa hadhara tarehe **15-02-2025, 16-02-2025 na 22-02-2025** katika ofisi ya TBS Ubungo - Dar es Salaam na ofisi za Kanda ambapo jumla ya mali 535 zitauzwa kama ilivyoainishwa katika jedwali hapa chini.

Na.	Mkoa	Kundi la mali	Tarehe	Muda
1.	Dar es Salaam Ofisi ya TBS Ubungo Barabara ya Sam Nujoma /Morogoro	i. Samani za Ofisi 183 ii. Vifaa vya TEHAMA 201 iii. Vifaa vya Maabara 88 iv. Vifaa vya Ofisi 12 v. Magari 6(yote ni Nissan Patrol) -hayatembei (SU 36499, SU 37247, SU 38987, SU 38988, SU 38313 na SU 38986)	15-02-2025 na 16-02-2025	03:00 Asubuhi
2.	Mbeya Jengo la NHIF, Ghorofa ya 7	i. Samani za Ofisi 4 i. Vifaa vya TEHAMA 8	22-02-2025	03:00 Asubuhi
3.	Arusha Jengo la Kituo cha Utalii Cha Ngorongoro, Ghorofa ya 6	i. Samani za Ofisi 9 ii. Vifaa vya TEHAMA 5 ii. Vifaa vya Ofisi 1	22-02-2025	03:00 Asubuhi

TBS MAKAO MAKUU
Shirika la Viwango Tanzania
Barabara ya Sam Nujoma /
Morogoro, Ubungo, Dar es Salaam
S. L. P. 9524
DAR ES SALAAM, TANZANIA
Simu Na: +255 22 245 0298/
+255 22 245 0206
Nukushi: +255 22 2450959
Namba ya Simu Bila Malipo: 0800110827
Barua pepe: info@tbs.go.tz
Tovuti: http://www.tbs.go.tz
Barua pepe kwa ajili ya malalamiko ya
wateja: malalamiko@tbs.go.tz
Twitter: TBS_Tanzania
Instagram: tbs_Viwango

TBS KANDA YA KATI
Jengo la Kambarage
S. L. P. 2956
DODOMA,
TANZANIA
Simu Na: +255 26 2520310

TBS KANDA YA ZWA
Jengo la NSSF,
Ghorofa ya 3
S. L. P. 1814
MWANZA,
TANZANIA
Simu Na: +255 28 2505044

TBS KANDA YA KASKAZINI
Jengo la NSSF (Mafao House), Ghorofa ya 2
S. L. P. 2399
ARUSHA,
TANZANIA
Simu Na: +255 27 2520143

TBS KANDA YA NYANDA ZA JUU KUSINI
Jengo la NHIF,
Ghorofa ya 7
S. L. P. 1674
MBEYA, TANZANIA
Simu Na: +255 25 2502848

TBS KANDA YA KUSINI
Jengo la MTUWASA
S. L. P. 1396
MTWARA,
TANZANIA
Simu Na: +255 23 2334477

TBS KANDA YA MAGHARIBI
Jengo la NSSF (Mafao House), Ghorofa ya 2
S. L. P. 1276
KIGOMA,
TANZANIA
Simu Na: +255 28 2804023

4.	Mwanza Jengo la NSSF, Ghorofa ya 3	i. Samani za Ofisi 4 ii. Vifaa vya TEHAMA 13 iii. Pikipiki aina ya Honda 1-haitembei (SU 41888)	22-02-2025	03:00 Asubuhi
----	--	---	------------	------------------

NB: Samani za ofisi ni pamoja na meza, kabati, viti na vifaa vya Tehama ni kompyuta za mezani, kompyuta mpakato, UPS na printer.

Masharti ya Mnada;

1. Mnunuzi atalipa asilimia 25 ya thamani ya mali inayouzwa siku ya mnada na asilimia 75 atalipia ndani ya siku kumi na nne (14) kutoka siku ya mnada na endapo atashindwa kukamilisha malipo ndani ya muda huo, fedha aliyolipa haitorudishwa na mali hiyo itauzwa tena kwenye mnada mwingine utakaotangazwa.
2. Wanunuzi wataruhusiwa kufanya ukaguzi wa mali siku mbili kabla ya siku ya mnada kufanyika.
3. Mali zitanunuliwa kama zilivyo na watakaonunua watalipa kupitia namba ya malipo itakayotolewa kwa mnunuzi.
4. Mtu yeyote atakayefanya jambo lolote ili kuharibu mnada au kwenda kinyume na taratibu za uendeshaji minada atachukuliwa hatua kwa mujibu wa Sheria.
5. Kwa maelezo zaidi wasiliana nasi kupitia namba **0800110827**.

Imetolewa na:



Gladness H. Kaseka

MENEJA UHUSIANO NA MASOKO

TBS MAKAO MAKUU
Shirika la Viwango Tanzania
Barabara ya Sam Nujoma /
Morogoro, Ubungo, Dar es Salaam
S. L. P. 9524
DAR ES SALAAM, TANZANIA
Simu Na: +255 22 245 0298/
+255 22 245 0206
Nukushi: +255 22 2450959
Namba ya Simu Bila Malipo: 0800110827
Barua pepe: info@tbs.go.tz
Tovuti: http://www.tbs.go.tz
Barua pepe kwa ajili ya malalamiko ya
wateja: malalamiko@tbs.go.tz
Twitter: TBS_Tanzania
Instagram: tbs_Viwango

TBS KANDA YA KATI
Jengo la Kambarage
S. L. P. 2956
DODOMA,
TANZANIA
Simu Na: +255 26 2520310

TBS KANDA YA ZIWA
Jengo la NSSF,
Ghorofa ya 3
S. L. P. 1814
MWANZA,
TANZANIA
Simu Na: +255 28 2505044

TBS KANDA YA KASKAZINI
Jengo la NSSF (Mafao House), Ghorofa ya 2
S. L. P. 2399
ARUSHA,
TANZANIA
Simu Na: +255 27 2520143

TBS KANDA YA NYANDA ZA JUU KUSINI
Jengo la NHIF,
Ghorofa ya 7
S. L. P. 1674
MBEYA, TANZANIA
Simu Na: +255 25 2502848

TBS KANDA YA KUSINI
Jengo la MTUWASA
S. L. P. 1396
MTWARA,
TANZANIA
Simu Na: +255 23 2334477

TBS KANDA YA MAGHARIBI
Jengo la NSSF (Mafao House), Ghorofa ya 2
S. L. P. 1276
KIGOMA,
TANZANIA
Simu Na: +255 28 2804023